29 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ😚

สู้ๆค่ะ

ขอบคุณค้าา😍

ผช ส่วนมากก็เหี้ยแบบนี้ละคะแม่ อย่าคิดมากนะ ห้ามเครียดจะไม่ดีต่อลูก ต้องสู้นะ ผญ สมัยนี้เก่งจะตายค่ะ เลี้ยงเดี่ยวเยอะๆ เด็กคนเดียวเอง เขาไม่ผิดแม่ทำถูกแล้วที่ไม่ทำร้ายชีวิตลูกตัวเอง อีกอย่างเขาคือสิ่งมหัศจรรย์ที่โลกสร้างมาให้เรา คนรวยๆเขาอยากมีกันเยอะเยะเขายังไม่มีเลย เรานี้โชคดีแค่ไหนแล้ว ผชเหี้ยๆไม่มีความรับผิดชอบ มันคิดไม่ได้ช่างมัน เรารักตัวเองรักลูกให้มากๆพอ สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะ อย่าเครียดอย่าคิดมาก

สู้ๆค่ะ​ เป็น​เหมือนกัน​เลยค่ะ​ ✌️✌️

สู้ๆนะคะ เราก็เหมือนกัน ท้องได้4เดือนแล้ว อยู่ด้วยกันมา8-9เดือน ปล่อยตลอดเพราะอยากมี แต่ไ่ม่มี พอเลิกกันแล้วสรุปมาท้อง เค้าบอกเคารับแต่เราไม่เห็นเค้าทำเหมือนที่เค้าพูดเลย มีแต่คนบอกว่าตัวเค้าเองเค้ายังเอาไม่รอดเลย เราเลยขอตัดขาดไม่รับรู้ไม่ติดต่อดีกว่าค่ะ สู้ๆนะคะแม่❤️

ขอบคุณมากๆค่ะ

เวลาไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้น รักกันขึ้นเสมอไปนะคะ ดีแล้วที่ได้รู้นิสัยตอนนี้ หันมาโฟกัสที่ลูก สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ

ไม่เคยปรึกษากันหรอคะก่อนท้อง​ ในเมื่อผช.ไม่อยากมีคุณแม่ปล่อยทำไมหรอคะ​ เพราะคนที่รู้ดีที่สุดคือคุณแม่เองว่าผลจะเป็นยังไง

เป็นกำลังใจให้นะคะ​ ถ้าอยู่แล้วไม่มีค่าออกมานะคะลูกจะเป็นทุกอย่างให้เราค่ะ

แม่จะทำไงต่อคะ สู้ๆ นะ

ตอนนี้ยังคิดอะไม่ออกเลยค่ะ แต่ก็ขอบคุณนะคะ