9 ตอบกลับ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่6เดือนคะ แต่ทะยอยซื้อคะ เน้นของใช้เช่นเปล ที่เก็บขวดนม ผ้าเช็ดตัว ส่วนเสื้อผ้ากับผ้าอ้อมกะจะซื้อกุมพานี้แปดเดือนคะ

ว่าละะเปลยังไม่มี😁

บ้านนี้ไม่รุ้จะยึดนัดใหนดีค่ะ ในสมุทรนัด17/2/66 ในซาว 21/1/66 แม่ งงไปหมด แต่เจรียมของไว้หมดไปล่าสุด หมอบอก37.6w เลยไม่รุ้จะยึดนัดใหน

TapFluencer

ไม่อยากเดินทางไม่อยากไปเดินเพราะรู้สึกว่าขี้เกียจ+ทำงานก็เหนื่อย บ้านนี้ก็เอฟเอาค่ะแม่ 😂

ใช่ค่ะแม่เดินเดียวเหนื่อยละ ☺️

บ้านนี้เรียบร้อยพร้อมคลอดจ้า ซักแล้วร้อยจัดตะกล้าเรียบร้อยพร้อมหิ้วเบย😂

บ้านนี้ของไม่ครบ และยังไม่ซักด้วยจ้า 4 มีนา 😂😂😂

บ้านนี้ก็fเลื่อยๆคะ ของจุกจิกเยอะมาก fไปfมารู้สึกเยอะจัง😅

จริงจ้าแม่

Super Mum

สู้ๆ ค่ะ ของแรกคลอดไม่ต้องเยอะมากค่ะ แป้บๆ โต 😉

ขอบคุณค่ะแม่

Super Mum

บ้านนี้สาย f มารู้ตัวอีกที โอ้ววว จะใช้ทันมั้ยยย

เหมือนกันเลยแม่😆

TapFluencer

ท้องแม่สวยมาก

จริงหรอแม่กลมกิ๊กเลยจ้า 😄

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณจ้า