11 ตอบกลับ

ท้องใหญ่เลยค่ะสำหรับท้องแรก ตอนท้องแรกวันคลอดเราเล็กกว่านี้เยอะ ท่องใหญ่ท้องเล็กไม่ได้มีผลอะไร ไม่ได้บ่งบอกว่าลูกตัวเล็ก

เท่าๆกันกับบ้านนี้เลยค่ะแม่บ้านนี้ก็29 2วันค่ะท้องพอๆกันเลยแต่ก็คิดว่าท้องเล็กไปหรือเปล่า😁

บ้านนี้ 29w1b ท้องเล็กกว่าในรูปอีกค่ะ น้ำหนักน้อง787.68g เองค่ะ #ท้องแรก

ของเราหมอนัดอัลตราซาวด์ทุกๆ2สัปดาห์ ดูน้ำหนักน้องจนกว่าหมอจะบอกว่าน้องน้ำหนักโอเครแล้วค่ะ หมอบอกพยายามกินให้ได้เยอะๆกินจุ๊บจิ๊บกินได้กินไปเลยเพื่อจะให้น้ำหนักแม่ขึ้นด้วย

29weeks เราแค่นี้เองค่ะ ลูก 1550 น้ำหนักแม่แม่ขึ้นเกือบ 20โล ท้องแรกค่ะ

ตอนนี้ขึ้นมาจะ9โลแล้วค่ะ

29w2d ท้องเรายังไม่ออกเท่าไร น้อง 1,400 แม่ขึ้นมารวม 3 โลแล้วค่ะ

TapFluencer

ไม่เล็กนะคะแม่ เราท้องสองเท่าแม่เลยค่ะ

ท้องบ้านนี้32+1 เล็กกว่านี้อีกค่ะ ท้องแรก

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ น้องคงตัวใหญ่แน่ๆค่ะ

35w3dค่ะ ดูทรงท้องใหญ่ไล่เลี่ยกับ29wใช่มั้ยคะ555 โดนอิพ่อบ่นทุกวันว่าลูกจะตัวเล็ก😂😂😂

31+3 ยังได้เเค่นี่เลยเเม่55

ของเรา 29+4 พอๆกันเลยคะ