56 ตอบกลับ

รีบฝากเลยจ้า แอนมัม ตราหมี นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้จ้า

ทานอยู่ค่ะ แต่หาซื้อแอนมัมไม่ได้เลย

แล้วทำไมไม่รีบไปฝากท้องคะ จะได้ยาบำรุงมากินด้วย

ไปฝากครรภ์ดีกว่านะค่ะ จะได้มียาบำรุงครรภ์ด้วยค่ะ

บ้านนี้รุว่าท้องก็ไปฝากครรภ์เลยค่ะ กลัวกินอะไรผิดลูกพิการไม่คุ้มค่ะ

รีบไปฝากนะคะจะได้กินยาบำรุงน้องจะได้เเข้งเเรง

รีบฝากนะคะ ไม่ควรเกิน 12 วีค เพราะต้องทานยาบำรุง

ขอบคุณคะ

VIP Member

รีบไปฝากนะคะคุณแม่ จะได้บำรุงน้องค่ะ

รีบฝากท้องเลยจร้า หมอเขามียาบำรุงให้

ไปฝากท้องจะได้ยาบำรุงมาทานด้วยนะค่ะ

รีบไปฝากจ้าจะได้ยามาบำรุงลูกและตัวเอง

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

รีบไปฝากค่ะจะได้ยาบำรุงมากินด้วย