27 ตอบกลับ

ท้องลูกสาวไม่แพ้เลย. มาท้องลูกชายแพ้สุดๆ. อ้วกเหลืองอ้วกเขียวเลยค่ะ. หายแพ้ช่วงห้าเดือน

ตอนท้องแรกแพ้มากตอนนี้ท้องคนที่ 2 34 สัปดาห์กับอีก4วันไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ

5 วีค มีอาการเเล้วค่ะ ตอนนี้ 13 วีค ดีขึ้นมาเยอะมากเลย แทบจะไม่เเพ้เเล้วค่ะ

แพ้ตั้งแต่เดือนแรกเลยค่ะ พะอืดพะอม เหม็นกลิ่น แต่ไม่เคยอ้วกเลยจนหายแพ้

VIP Member

ไม่มีอาการแพ้เลยจ้า ตั้งแต่รู้ว่าท้องจนตอนนี้16w ก็ยังไม่แพ้จ้า

2เดือนแรกเลยค่ะตอนนี้ได้4เดือนกว่าจะ5เดือนแล้วยังไม่หายเลย

ไม่แพ้เลยค่ะ 🤣 บ้านนี้กินเก่งขึ้นมากด้วยค่ะแม่

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ แพ้3เดือน

เริ่มตอนเดือนที่สองจ้า หัวจะปวด อ้วกหนักมาก

ไม่แพ้ตั้งแต่ท้องเลยค่ะจนตอนนี้32+5แล้วค่ะ