9 ตอบกลับ

ติดเหมือนกันค่ะ ก่อนท้องกินมาเป็น10ปีวันลาะหลายขวด น้ำเปล่าแทบไม่แตะเลย แต่หักดิบไม่กินเลยค่ะ แรกๆก็อยากกินมาทนไม่ไหว ตอนนี้ท้อง8เดือนเริ่มชินแล้วค่ะ

ต้องอดไปเลยค่ะ เดี๋ยวชินเองค่ะ

ตอนท้องเรากินทุกอย่างเลยค่ะแต่กินแบบพอดีค่ะ..อยากอะไรก็กินเลยค่ะ..เดี๋ยวตอนคลอดจะไม่ได้กินเพราะต้องให้นมลูกค่ะ..เพราะอะไรที่เรากินจะผ่านน้ำนมค่ะ

ทางนี้อยากกินแต่แซ่บๆ หักห้ามใจอยู่ จากเคยกินประจำเหลือเดือนละครั้งเองค่ะ

VIP Member

ก่อนท้องไม่กินหรือนานๆครั้งค่ะ พอท้องปุ้บนี่อยากกินแทบทุกวัน แก้ปัณหาโดยเอาน้ำเปล่าผสมเฮลูบอยนิดเดียวพอได้กลิ่นแทนค่ะ

เราก็เป็น เวลาจะกินเลยเลือกแบบไม่มีน้ำตาล หรือกินแบบธรรมดาอาทิตย์ละครั้ง-2ครั้ง ถ้าอดใจไม่ไหวลองกินแบบไม่มีน้ำตาลแทนค่ะ

ไซรัปโคล่าคีโตค่ะ ในแอฟส้มมีขาย ไม่มีน้ำตาล ไม่มีคาเฟอีน วันไหนอากาศร้อนๆผสมโซดาใส่น้ำแข็งเย็นชื่นใจค่ะ

น่าสนใจมาก รสชาติใกล้เคียงของจริงมั้ยคะ

Super Mum

ถ้าจิบสองจิบ ก็คงไม่เป็นไรค่ะ เลือกแบบไม่มีน้ำตาลนะคะ

TapFluencer

บ้านนี้ก้กินพอหายอยากค่ะ กินเยอะก้ไม่ดี

บ้านนี้กิน2อาทิตย์1แก้วค่ะพอหายอยาก

กินได้ค่ะแต่อย่าเยอะค่ะ