36 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ยังไม่รู้สึก ถึงการมีอยู่ของน้องค่ะ 19 w แล้ว ท้องแรกค่ะ

เริ่มตอดตอน16wตอนนี้18wถีบเก่งมาก ตอนเเรกเราก็กังวลค่ะ #ท้องเเรก

บ้านนี้17wเงียบเหมือนกันคะไม่มีตอดเลย กังวลเหมือนกันคะ

17+2 เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเลยค่ะ

ของหนูท้องแรกเหมือนกันค่ะ รู้สึกน้องตอดตอน16weekค่ะ

บ้านนี้ รู้สึกตอน18w ตอดตลอดเลยบ่อยด้วย

เค้าตอนท้องแรกเริ่มรู้สึก20วีคค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️

บ้านนี้18+ ค่ะ ท้องแรก ตอดๆแล้ว

บ้านนี้รู้สึกจริงๆ 20 วีคค่ะ 😍

บ้านนี้เริ่มต้อดตอน18วีคค่ะ