51 ตอบกลับ

20ก.ยใหญ่มากค่ะ สงสัยไขมันหน้าท้องจะหนา😁😀😊☺

8ก.ย. ญจร้าท้องใหญ่มากอิแม่อึอัดมากท้องก้แข็งบ่อยมากค่ะกลัวคลอดก่อนกำห นด

บ้านนี้ทีมกันยาเหมือนกันค่ะ 20 กันยายน ค่ะ

ของหนู16กันยาจ้า27 w5dท้องก็เท่าๆพี่เลยค่ะ

ของเราคลอด 29 กันยา ค่ะ ท้องพอๆกันเลย ☺️

ท้องไม่ลายเลย คุณแม่ใช้อะไรบำรุงอยู่คะ

แล้วก็ตัวโลชั่นโอเรียลทอล แม่ชอบกลิ่นหอม ทาครีมเยอะๆค่ะ แม่ว่าตัวไหนก็ช่วยได้ค่ะ

เราก็ใหญ่ค่ะท้องแรกเหมือนกัน 1 ตุลาคม

ขอนอกเรื่องนิดนึงนะคะ ท้องแม่สวยมาก

ขอบคุณนะคะ

กันยา เหมือนกันค่ะ ท้องใหญ่มากกก

8กันยาจ้า ..ช่วงนี้ท้องโตไวมากๆ

14ก.ย. ท้องเล็กไปมั้ยค่ะแม่ๆ