27 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ทั้งรักแร้และก็คอค่ะ หลังคลอดค่ะถึงจะหายแต่ต้องใช้เวลา

รักแร้ดำ คอดำ หายคะ แต่ท้องลาย นมย้วยอยู่กับเรามาจนทุกวันนี้ 😅😅

บ้านนี้ ดำทั้งคอ ทั้งจักแร้ ทั้งบาหนีบเลยจ้า เเตาพอคลอดมาเริ่มจางลงจ้า

บ้านนี้ดำเหมือนกันค่ะ รักแร้ คอ ขาหนีบ 😂😂

คอดำ มัดผมโชว์ต้นคอไม่ได้เลยค่ะ รักแร้ ขาหนีบก็ดำ แฟนแซวมีงอนค่ะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ กำลังหาวิธีดูแลเช่นเดียวกันค่ะ เขิน 😉

คลอดน้องแล้วมันก็จะหายไปเองค่ะ แม่บ้านนี้เคยเป็นตอนท้องแรก

ช่วงไตรมาสแรกเป็นค่ะ พอพ้นไตรมาสแรกมาแล้วก็กลับเป็นปกติค่ะ

เป็นจ้า ขัดไม่ออก คลอดแล้วจะหายเอง เค้าเรียกเพศเลือดอะ

เปนค่ะรักแร้ดำ ดำเหมือนขี้ไคลตรงรอยพับ กังวลเหมือนกัน

VIP Member

แม่บ้านนี้สิวขึ้นทั้งหน้าทั้งหลังเลย 😭 ท้องแรกค่ะ