106 ตอบกลับ

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาค่ะ ตอนนี้ 30 วีค 3 วันค่ะ

บ้านนี้23ตุลาค้า จะลุกจะนั่งลำบากมาก 😂🥰

คลอด15 ต.ค. ค่า ท้องแข็งบ่อยมาก

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว

บ้านนี้22ตุลา อึดอัดมาก ปวดหลังมาก

1 ตุลาคมค่ะเริ่มมีอาการปวดหลังแล้ว

บ้านนี้มีอาการท้องแข็งบ้างค่ะ แต่ยังไม่ร้าวลงจิมิ เตรียมซักผ้าและจัดของไว้แล้วกลัวคลอดก่อนกำหนดค่ะ

19ตุลาจ้า เดินยากมากปวดช่วงล่างไปหมด

กำหนด1ตุลา เเต่กลัวเเตกเดือนกันยา😂

🙋🙋บ้านนี้กำหนด14ตุลา ❤❤❤ดิ้นแรงมาก

25ตุลาค่ะ ท้องเริ่มแข็งบ่อยแล้วค่ะ

7ตุลาจ้าแม่ ปวดเอวปวดตรงขาหนีบมาก