34 ตอบกลับ

ท้องแรกเหมือนกันได้ ผู้หญิงคลอดเดือนหน้า นี้ถ้าไม่รีบเข้ามาอ่านเม้นก็ตกใจเหมือนกัน แวปแรกเห็น อ่านโพสรีบเข้าอ่านเม้นอย่างไวแสง 😂

น้องเป็นประจำเดือนค่ะไม่ได้เป็นกันทุกคน น้องเราก็เป็นแบบนี้ตอนเกิด เดี๋ยวก็หายไปเอง แม่เราถูกหวยบ่อยมาก แล้วแต่ความเชื่อค่ะ

ลูกสาวบ้านนี้เป็นค่ะเช็ดทำความสะอาดปกติเดี๋ยวหายเอง ที่ไม่ตกใจเพราะคุณยายบอกว่าตอนแม่คลอดมาใหม่ๆก็เป็นเเบบนี้ค่ะ

ลูกเราก็เป็น เราโดนยาเร่งคลอด หน้าจะมีส่วน การที่ทารกมีเลือดออก เพราะได้รับฮอร์โมนมาจากแม่มาก อ่านจากGoogleมาอีกทีจ้า

ไปหาอ่านมาเหมือนกันเพราะแม่โดนเร่งคลอดค่ะ

น้องสาวเราฝาแฝดก็เป็นค่ะ​ ผ่าคลอด​ แต่ไม่เยอะขนาดนี้​ มีเป็นมูกเลือดเปื้อน​ผ้าอ้อม​ 3-4วันก็หายค่ะ

ของลูกสาวเรามีสีชมพูติดแพมเพิส เรายังตกใจคิดว่าลูกฉี่เป็นเลือด พี่สาวเราบอกปกติเด็กผู้หญิงมี

ผ่าคลอดเหมือนกันค่ะ เป็นเหมือนกัน แต่ของเราไม่ขนาดนี้ ของลูกสาวเราเป็นสีออกชมพู บางทีก็สีขาวค่ะ

ตอนแรกเห็นสีชมพูนิดหน่อยเหมือนกันค่ะเช้าอีกวันออกแบบนี้เลย 😅

ปกติจ้า ส่วนมากจะเป็นกับเด็กที่ผ่าคลอดค่ะ บ้านนี้ก็มี ตอนแรกก็ตกใจ พอถามแม่ๆบอก ปกติค่ะ

ผ่าเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เป้นแบบนี้ปกติแหละทรงสวยค่ะ พึ่งเคยเห็นแบบนี้ครั้งแรกตกใจเลย

บ้านนี้ก็ลูกสาวค่ะ​ เพิ่งผ่าคลอดได้23วัน​ แต่น้องไม่เปนแบบนี้ค่ะ​ 😊​แต่เปนมูกใสๆออกมา