26 ตอบกลับ

ปกติอาการแพ้4เดือนขึ้นไปถึงจะหายนะคะ แต่บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะกินได้ปกติ

แล้วแต่แม่ๆเลยจ้าา บ้านนี้ตั้งแต่ท้อง ไม่แพ้อะไรเลยค่ะ สักอย่าง

เเล้วเเต่คนค่ะเเม่ บ้านนี้ 37 w เเล้วยังไม่หายเลย ทรมานมากค่ะ555

เหมือนกันเลยคะ​ 40วิคหายแน่🤣🤣

แล้วแต่คนค่ะแม่ แต่ของเเม่นี่ตั้งแต่เริ่มท้องยันคลอดเลยค่ะ

เราหายแพ้วีคที่10คะ ช่วง7-9วีค แพ้หนักมาก ตอนนี้13วีคแล้ว

บ้านนี้ 32 w ยังมีอาการแพ้ท้องยุอีกค่ะ 😊😊 ทรมานมากกกกก

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ 7w จนตอนนี้ 12w ยังไม่หายเลยค่ะ😅😅

บ้านนี้ 16 wแล้วยังไม่หายแพ้ดีเลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ 6w จนถึง 18wเลยค่ะ

11w ยังแพ้อยู่เลยค่ะสู้ๆนะคะ