33 ตอบกลับ

ที่บ้านทั้ง2ตัวเลย ชอบมาขึ้นเหยียบ บางทีเรานอนอยู่ก็มาเดินผ่านด้วยการเหยียบ เราล่ะ งง มาก ปกติไม่555

น้องเขารับรู้ค่ะ บางตัวจะยิ่งติดเรา แล้วชอบมาซบที่ท้อง เหมือนฟังเสียงหัวใจน้อง ☺️☺️

หมาที่ย้านเหมือนกันค่ะ ชอบกระโดดมานอนอิงท้องตอนกลางคืน เป็นทุกคืนเลย

เห็นคนเฒ่าคนแก่บอกว่าถ้ามีแมวมานอนบนท้องเราจะท้อง ของเรามีจริงด้วย555

แมวรู้นะคะ บ้านนี้ก็มาเฝ้าตลอด แต่แม่ห้ามเก็บอึแมว มูลแมวนะคะ

VIP Member

น้องรับรู้ค่ะ ที่บ้านเลี้ยงน้องหมา อาการก็จะประมาณนี้เรยค่ะ

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ เวลาน้องดิ้น เจ้าเหมียวก็จะมองตาม อิอิ

รู้ค่ะ สัตว์ทุกชนิด จะมีเซนท์ นะคะแม่ ไม่ใช่แค่แมว 🥰🥰🥰

ไปบ้านเพื่อน หมากระโดดมาที่ตักแล้วมาอ้อน งงเลยจ้า

ที่บ้านรู้ตั้งแต่1เดือนกว่าๆค่ะ ไม่ห่างเลย