24 ตอบกลับ

อาการแพ้ท้องของแต่ละคนแตกต่างกันค่ะ บางคนแพ้น้อย บางคนแพ้มาก บางคนไม่แพ้ บางคนก็อาจจะแพ้ยันคลอด คุณแม่อย่ากังวลไปเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นตั้งแต่ช่วง1-2เดือนแรกแพ้หนักมากกินอะไรไม่ได้เป็นอาทิตย์น้ำหนักลง5โลแต่ตอนนี้16wอาการแพ้ท้องก็แทบไม่มีเลยคะ

บ้านนี้แพ้ถึง4เดือนค่าท้องแรก กินอะไรไม่ได้เลยยิ่งช่วงเช้าจะเวียนหัวพะอืดพะอมจะอ้วกตลอด

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ 5w ยัน 20 w เลยจ้า หลังจากนั้นจนตอนนี้ 33 แล้ว ยังมีบ้างนิดหน่อย

แพ้ยาวมายัน 20 w เลยค่า น้ำหนักไม่ขึ้นเลย แต่หมอบอกไม่อันตรายนะคะ

บ้านนี้แพ้ถึง5เดือนเลยค่ะ อ้วกเป็นเลือดด้วย ทรมานมากๆ

บ้านนี้26วีคยังอวกทุกวันมึนหัวเวียนหัวทุกวันคร้า

ขอเราตอนนี้14wก็ยังแพ้อยู่ค่ะ เป็นทุกเย็นเลยค่ะ 😅

บ้านนี้แพ้ถึง6 เดือนเลยคะ แต่น้องน้ำหนักดีนะ

15 แล้วยังแพ้เหมือนกันค่ะแต่เริ่มดีขึ้นแล้ว