19 ตอบกลับ

รพ รัฐ ซาวตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปฝากและทุกๆครั้งที่หมอนัดค่ะ

บ้านนี้ฝากรัฐค่ะ ซาวน์ตอน9 w 13w เเล้วก็มีนัดอีก ตอน19w ค่ะเเม่

บ้านนี้ก็ฝากรัฐบาลค่ะ แต่ซาวทุกครั้งที่หมอนัดนะค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน6wค่ะ ได้และได้ซาวด์ทุกรอบที่หมอนัดค่ะ

ฝาก รพ รัฐบาล บัตร 30฿ ซาวน์ครั้งแรกที่ฝากตอน 10 วีค

ส่วนมากซาวครั้งแรกคือตอนฝาก หรือประมาท5เดือนคะ

คุณหมอบอกหลัง 5 เดือนจะได้ซาวค่ะ

รพ รัฐ ของเรานี่ซาวด์ให้ทุกนัดเลยค่ะ

บ้านนี้ฝากรัฐบาลค่ะซาว2ครั้งแล้วค่ะ

VIP Member

12วีค ซาวน์รอบแรกค่ะ รอบ2 ตอน19 วีค