26 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องก้อรีบเหมือนกันค่ะ กำหนด12ตุลา แต่น้องคลอด21กันยา 2515g น้องแข็งแรงดีค่ะ ตอนนี้น้องได้ 12วันแล้ว#ท้องแรก#ผ่าคลอด

ยินดีด้วยคะ​ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ💗

อิจฉาจังเลยค่ะ บ้านนี้กำหนด5ตุลายังเงียบอยู่เลย หมอนัทอีก1อาทิดถ้ายังไม่ออกจะได้ฉีดเร่งคลอดเลย😥

ขอบคุณจร้า

กำหนดวันเดียวกันเลย..แต่ตอนนี้เจ็บท้องเหมือนประจำเดือนมีอาการท้องแข็งตอนคลอดมีอาการแบบนี้ไมค่ะ

บ้านนี้เจ็บเตือนบ่อยท้องปั้นแข็งปวดหลังส่วนล่าง​ ไม่เกินอาทิตย์คะน้ำเดินปวดท้องคลอดเลย😊

เราก็37,week ตอนนี้มีอาการท้องแข็งบ่อยแร้วมีอาการปวดร่วมด้วย แบบนี้ใกล้รึยังค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่ บ้านนี้22ตุลา ยังเงียบอยู่เลย แต่ก็มีเจ็บเตือนมาบ้างแล้ว🥰🥰

ใกล้แล้วคะ​ สู้ๆจ้า😊

แม่มีอาการอย่างไรบ้างค่ะ บ้านนี้รุ้สึกเหมือนหน่วงๆๆแล้ว กำหนด14ตุลาค่ะ

น่าตาจิ้มลิ้ม​ดีแท้​ น่ารัก​น่าชัง​มาก​ค่ะ​ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ขอบคุณคะ😊

แตกก่อนเหมือนกันค่ะ 36w ของให้น้องแข็งแรงแม่ด้วยนะค่ะ

เช่นกันคะ😊

บ้านนี้ 3 ต.ค. ยังเงียบอยู่เลย อิแม่อยากจะแตกแล้ว

ใกล้แล้วคะแม่​ สู้ๆ😊

กำหนด19ตุลาตอนนี้37วีคยังเงียบสงบอยู่เลยค่ะ

ใกล้เเล้วคะเเม่ สู้ๆจ้า😊