26 ตอบกลับ

บ้านนี้นั่งทุกวันเอาง่ายๆวันหนึ่งเเทบจะไม่ใด้ลงจากรถเรย😆😆

จะ9เดือนยังนั่งอยู่เลยค่ะ เวลาตกหลุมก้ระวังหน่อยนะคะ

บ้านนี้32วีคยังขับซาเล้งยุเลยค่ะระวังแค่อย่าตกหลุม😂

บ้านนี้ซ้อนท้ายทุกวันค่ะ ยังไปทำงานอยู่ค่ะแม่ ☺️☺️

นั่งรถมอไซร์ไปทำงานทุกวันเลยค่ะ 8เดือนแย้ววว 🫣🫣

บ้านนี้ซ้อนท้ายทุกวันค่ะ บางวันก็มีขับเองด้วย😂

เหมือนกันเลยค่ะ😅😅😅

บ้านนี้33+1 ยังขับรถไปทำงานเองทุกวันเลยค่ะ

34+3 ยังนั่นและขับค่ะ ปกติดี แต่ต้องระวัง

บ้านนี้ขับประจำเลยค่ะ ไปซื้อของกิน5555

VIP Member

นั่งจนคลอดเลยค่ะ บอกคนขับให้ขับช้าๆ