16 ตอบกลับ

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้เล็กกว่าอีก ไม่ซีเรียสเรื่องลูกจะตัวเล็กด้วยคะเพราะคุณหมอบอกถ้าลูกน้ำหนักตามเกณท์ก็ไม่ต้องกังวลอะไร

ถ้าน้ำหนักลูกปกติตามเกณฑ์ดีก็ไม่ต้องกังวลคะ ท้องไม่จำเป็นต้องใหญ่คะ ขอแค่ลูกปกติน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอคะ☺️

บ้านนี้ 6 เดือนท้องยังเล็กอยู่เลยค่ะมีพุงป่องๆออกมานิดเดียวเอง แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์แข็งแรงดีก็พอแล้วค่ะแม่

6เดือนเหมือนกันค่ะ ท้องออกมานิดเดียว แต่น้องน้ำหนักดีตามเกณฑ์

คุณเเม่บ้านนี้5เดือนจะ6เดือนเเล้วท้องยังเล็กอยู่เลยค่าเเต่น้อนน้ำหนักเกินเกณฑ์นิดหน่อยค่าคุณเเม่🥰🥰

6เดือนค่ะ ทีมพฤศจิกายน ท้องเล็กเหมือนกัน แต่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ตัวไม่เล็กค่ะ

ไม่เล็กนะค่ะ แม่บ้านนี้ไม่บอกไม่มีใครรู้ว่าท้อง5เดือนแล้วค่ะ

น้องดิ้นบ้างไม่ค่ะ บ้านนี้6 เดือนแล้ว รู้สึกแค่น้องตอด

บ้านนี้ก็5เดือนแล้ว ท้องก็ยังไม่ใหญ่เหมือนกันคะ

5เดือนเท่านี้ถือว่าใหญ่มากนะคะ ไม่เล็กเลย

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้ท้องที่4,ยังเล็กเลยคะ