409 ตอบกลับ

บ้านนี้ เล็กกว่านี้นิดนึงค่ะ 555555 กลัวท้องเเตกมาก เลยพยามทาครีมช่วยผิวชุ่มชื่นตลอด

บ้านนี้17สัปดาห์ค่ะ นํ้าหนักไม่ขึ้นเลย แม่ๆมีวิธีไหนให้นํ้าหนักขึ้นบ้างค่ะ🥰👶

บ้านนี้ขึ้นมา2ขีดเองค่ะ😂 17สัปดาห์ เหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะ เราก็ท้องออกนิดเดียงเหมือนกัน ไม่ต้องกังวลนะค่ะ มีเพื่อนแล้ว^^

ของบ้านนี้17+5แร้วค้ะแต่หน้าท้องยังไม่ออกเรยท้องแฝดด้วย มีความกังวลมากค่ะแม่ๆ

18 วีค ท้องเราใหญ่มากก เราอ้วนด้วยแหละ แต่น้ำหนักขึ้น 1.5 กิโล ลูกตามเกณฑ์ นะคะ

17 week ท้องยังไม่แตก รอยดำยังไม่ขึ้น พุงไม่ค่อยโตด้วยค่า น้ำหนักขึ้นมาแค่ 3โลเอง

17วีค ท้อง2ค่ะส่วนตัวคิดว่าท้องใหญ่มากมีแต่คนคิดว่าได้ลูกแฝดแต่ไม่ใช่ค่ะ😂

เดือนครึ่งค่ะแต่มีแต่คนทักว่า3เดือนแล้ว ท้อง 3ค่ะท้องใหญ่มากและปวดหลังสุดๆ

16 5 น้ำหนักลูกเท่าไหร่กันบ้างคะคุณแม่ ของเรา 200g ค่าเฉลี่ย เท่ากันไหมคะ

17+6ค่ะ ท้องออกนิดเดียว รึเป็นเพราะเเม่ตัวเล็กรึป่าว ก่อนท้องหนัก44 ตอนนี้49ค่ะ