29 ตอบกลับ

38+3 เงียบกริบ อาทิตย์หน้าหมอนัด จะโดนกระตุ้นคลอดหรือจะได้ผ่า😅

คลอดตอน39+3 โดนยาเร่ง เจ็บจี๊ดค่ะแม่ แต่ตอนนี้ปากมดลูกเปิดยังคะ

สู้ๆนะแม่ ของเค้า3.5 ก็เร่ง ตอนนี้น้องได้1เดือน23วันแล้ว

แบบนี้น้ำเดินไหมค่ะ ไม่ปวดท้อง นอนๆอยุ่ไหลเหมือนฉี่ค่ะ 39+1

บ้านนี้ 40+5เเล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่มีวี่เเววจะออกเลยค่ะ😂

สู้ๆนะคะคุณแม่✌🏻💖

เชื่อเถอะของเค้า40วีคปุ๊บคลอดปั้บตามกำหนดเปะ555

ทางนี้ก็ 38w6d ยังไม่วี่แววจะคลอดเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่✌🏻💖

ของทางนี้คลอด39+4 อีกแค่สามวันก็ครลกำหนด

บ้านนี้38w1dแตกแล้วจ้าเมื่อเช้านี้เลย

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่💖

ลูกขายรึป่าวค่ะ​ ถ้าชายจะคลอดช้าหน่อย

ลูกชายค่ะ🥹

บ้านนี้40วีคแล้ว อยากคลอดไม่ไหวแล้ว😂

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ สู้ๆนะคะ✌🏻💖