18 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะแต่ละวันกินได้แค่2เวลาคือเช้ากับเย็นทั้งไม่หิวแล้วก็เบื่ออาหารด้วยคะแต่ถ้าอาหารถูกปากก็กินได้หลายเวลาคะ

แต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ บางคนก็ไม่หิวแต่ก็ต้องกินให้ครบนะคะ บ้านนี้หิวตลอดเวลาเลยค่ะ แต่กินได้ทีละนิดๆก็เลยหิวบ่อย

14w เพิ่งมีอาการค่ะ ทานได้น้อยมากๆ ฝืนทานเยอะๆ ก็จะอาเจียนออกค่ะ ก่อนหน้านี้แทบไม่แพ้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ช่วงที่เป็นจะกินของที่อยากกินค่ะ จะทำให้กินได้เยอะขึ้น

เป็นเหมือนกันเลยค่ะกินได้มื้อละนิดเดียวเองเเต่ก้พยายามกินให้เยอะๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ เบื่ออาหารไม่อยากกิน ไม่หิว นน ลดไป2 กก ท้องเล็กมาก

ปกติค่ะเราก็เป็นช่วงท้องกินข้าวได้นิดเดียวรู้สึกไม่หิวข้าว

แล้วน้องออกมา นน ดีไหมคะ

19วีคแล้วค่ะ ไม่ค่อยหิวข้าวกินได้น้อยมากเหมือนกันเลยค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะ บางทีหิวแต่ก้อกินได้นิดเดียว

Super Mum

แล้วแต่คนค่ะ แต่ยังไงพยายามกินที่มีประโยชน์นะคะ