6 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะเพราะตื่นสายกว่าจะนอนก็ตี5ล่ะทุกวันยิ่งท้องแก่ยิ่งนอนไม่หลับแต่นี่ก็กินตลอดค่ะว่างก็ออกไปหากินที่ตลาดเพราะบ้านติดตลาดกินเยอะมากใหญ่แต่ท้องแม่ยังผอมเหมือนเดิมเลย

VIP Member

พยายามทานให้ตรงเวลาจะดีกว่านะคะคุณแม่ ถ้าตอนเช้าไม่ว่างจริงๆ นมสักแก้ว ไข่ต้มสัก 2 ฟองก่อนก็ได้ค่ะ

VIP Member

เหมือนกันค่ะข้าวเช้ากินตอน9-10โมง เพราะตื่นสาย กลางคืนลุกฉี่ทุกชม.นอนไม่เต็มอิ่มค่ะ

กินข้าวเช้าเวลานั้นทุกวันเหมือนกันค่ะ กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับ เลยตื่นสายทุกวัน 😭

กินข้าวเช้าเวลาเดียวกันเลยค่ะ นอนไม่ค่อยหลับตื่นอีกทีก้อ 9 โมงกว่าแล้ว

VIP Member

เหมือนกันค่ะไม่เคยทานตรงเวลาเลยค่ะ จะมีผลกระทบอะไรกับลูกมั๊ยคะ