34 ตอบกลับ

เคยเป็นตอน7วีคค่ะแต่น้องปลอดภัยดี ทางที่ดีควรรีบไปหาหมอนะคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะจะมากน้อยอันตรายหมดค่ะต้องไปหาหมอ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ เดี๋ยวรีบไปพบคุณหมอเลยค่ะ

ไม่มีค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือดค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

เหมือนเราเลยเลือดออก ตอนนี้8วีค ออกแบบนี้เลย

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

เดี๋ยวรีบไปพบคุณหมอเลยค่ะ

เลื่อนขึ้นบนให้สุด พิมพ์ แล้วอ่านดูค่ะ

นอนนิ่งๆกินยากันแท็ง จน11-12วีคจะปลอดภัย

ค่ะเราแท้งก็เพราะเลือดออกนี้แหละ 6-7 วีค

เสียใจด้วยนะคะ

มีคะรีบไปหาหมอตอนนี้27สัปดาแล้วคะ

ไม่เคยค่ะแต่ก็แอบกลัวๆ😅