41 ตอบกลับ

2 เดือนท้องจะยังไม่ออกนะคะ น้องตัวไม่กี่เซนอยู่เลย

ตอนนี้ยังตัวเล็กม๊ากกค่ะ จะเริ่มโตตอนช่วง5-6เดือน

ไม่เล็กหรอกคะขนาด4เดือนยังเท่าผลอวาคาโดเลย

15+3วีค ยังแบนราบอยู่เลยค่ะ ไม่ต้องเครียดนะคะ

ของเรา3เดือนท้องยังไม่ออกเลย. เล็กกว่านีอีก

บ้านนี้ 4 เดือนยังไม่ค่อยจะเหนเลยค่ะ ท้องสอง

4เดือนยังไม่ท้องใหญ่ขนาดนี้เลยค่ะ

ท้อง15wแล้วคะยังไม่เหมือนคนท้องเลยเรา​ 😂

บ้านนี้4เดือนแล้วท้องยังไม่ออกเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี่6เดือนยังเท่าท้อง2เดือนเลยจ้า

เราออก6เดือนค่ะ.. เห็นชัด6เดือนกว่าค่ะ