37 ตอบกลับ

รู้แล้วควรฝากเลยค่ะ ยิ่งเร็วยิ่งดีกว่าค่ะ หรือไม่ควรเกิน12สัปดาห์นะคะแม่✌️

บ้านนี้ท้องแรกฝากตอน 6 สัปดาห์ ท้องนี้ฝากตอน 5 สัปดาห์ค่ะ ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีค่ะ

เราไปตั้งแต่รู้เลยค่ะตอน6วีค แต่หมอให้ฝากจริงๆวันที่18ม.ค.นี้คะ

ตั้งแต่รู้ว่าท้องก็ฝากเลยค่ะ ประมาณ 5-6 สัปดาห์ถ้าจำไม่ผิด

บ้านนี้ฝากตอน4สัปดาห์ค่ะ รู้เร็วเพราะรอเค้า มา เลยตรวจตลอด

VIP Member

ท้องแรกฝาก8สัปดาห์ ท้องสองฝากตอน5สัปดาห์เพราะรู้เร็วค่ะ

ยิ่งฝากท้องเร็วยิ่งดีค่ะ บ้านนี้ฝากท้องตอน7สัปดาห์

ตอนตรวจเจอว่าขึ้นสองขีดค่ะ ก็รีบไปฝากครรภ์เลยค่ะ

รู้ก็รีบไปฝากเลยค่ะ บ้านนี้ รู้ตอน 7 สัปดาห์ จ้า😍🥰

ฝากตั้งแต่รุ้ว่าท้องเลยค่ะ ตอนนั้นที่รุ้ 7w5d