121 ตอบกลับ

บ้านนี้ชอบดมควันรถยนต์มากค่ะ ทั้งๆที่เมื่อก่อนไม่ชอบ เเม่บ้านนี้เมารถยนต์พอท้องก็หายเลยค่ะ🤣

ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยกินกบพอท้องอยากกินผัดกบเฉยเลยทั้งกินทั้งคอแข็งค่ะตลกตัวเองมากสามีนั่งขำ😂

บ้านนี้อยากกินแกงนกมากๆเลยจ้า คือยืนมองนกบนเสาร์ไฟแล้วกลืนน้ำลายตามเลย😂 แปลกแต่จริง

บ้านนี้เห็นเนื้อสัตว์แล้วจะอ้วก สั่นไปทั้งตัว ทั้งๆที่ปกติเป็นคนชอบทำอาหารมาก

แม่บ้านนี้แพ้ท้อง ก้กินของเปรี้ยว แต่หลังๆ ไกล้ครอดไม่อยากทานอยากทานแต่ของหวาน

เหมือนกันค่ะตอนแพ้ 3 เดือนแรก อยากกินของป่า อยากกินตะกวด นกเขา หนูนา เขียด อึ่ง 5555

มันก็ยุที่คนท้องแต่ล่ะคนค่ะ อย่าคิดมากเลย บ้านชอบบุหรี่ที่เค้าไม่จุดสูบอ่ะ555

ท้อง 7+2 อยากกินแต่ของที่ไม่ชอบกิน😅 แต่ดีหน่อที่ไม่มีอาการแพ้ร่วมด้วยค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่กินเปรี้ยวค่ะตั้งแต่ท้องมา สิ่งแปลกๆที่อยากกินคือน่องขาหมา 😂

บ้านนี้ได้กลิ่นน้ำมันที่เขาเลื่อยไม้แล้วหอม อยากกิน รู้สึกกลัวตัวเองเลย😂