41 ตอบกลับ

ตอนเราฝังเรากินเก่งมากค่ะ ก่อนท้อง42 ขึ้นมา60 พอคลอดแล้วลดไปเหลือ52 แล้วก็ไม่ลดอีกเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ผอมจ้า ตอนท้องหนัก57 หลังคลอดเหลือ50 ล่าสุดตอนนี้ เหลือ43จ้า ลูกกินนมแม่จ้า

บ้านนี้ก้กังวลค่ะ ก่อนคลอด68 ตอนนี้3เดือนนน.เหลือ50แล้ว ไม่อยากลดไปกว่านี้เลย 😭

ลองเปลี่ยนวิธีคุมกำเนิดดีไหมคะแม่ แม่อาจจะแพ้ยา เลยทำให้น้ำหนักลดน้อยลง

ท้องแรกผอมเหมือนกันค่ะตอนท้อง55ก.ลตอนนี้45ก.ล ท้องเเรกเลี้ยงลูกด้วยนมแม่

VIP Member

เปลี่ยนจากฝังเข็มมาชีดยาน้ำหนักขื้นแน่นอนเราชี1เข็ม3เดือนขื้น3กิโลเลย

ไม่ผอมหรอกค่าไม่ต้องคิดมาก เราตอนท้อง 49 คลอดออกมา น้ำหนัก 41.5 ปกติค่า

VIP Member

บ้านนี้หลังคลอดผอมเหมือนกันค่ะ พอหย่านมเท่านั้นแหล่ะขึ้นมา6โล😂

ผอมมากเลยค่ะแม่ ฝังยาคุมแม่มีอาการอย่างอื่นนอกจากผอมไหมคะ

บ้านนี้ฝังค่ะฝังได้10เดือน นน.ขึ้นมาจะ20กก.แล้ว. เลี้ยงลูกเอง