41 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อนคลอด70คลอดเเล้ว65ฝังเข็มพึ่งได้ไม่กี่เดือนเหลือ37ผอมากโทรมมากดำคล่ำไม่สดใสเลยจ้าอยากเพิ่มยุเหมือนกันน้ำหนัก

TapFluencer

พอดีมีพี่สาวที่มีสูตรช่วยเพิ่มน้ำหนักให้สุขภาพดีค่ะแม่ ถ้าสนใจทัก inbox Facebook มาสอบถามได้นะคะ การ์ตูน ตัวเล็ก ค่ะ

อยากผอมแบบนี้บ้างตั้ง ตัวเอง ก่อนท้อง52 ไกล้คลอด70หลังคลอด60 น้องได้5เดือน ปานนี้ยังไม่ลงเลยค่ะ กินนมแม่ล้วน

ไม่ถูกกับการฝังเข็มค่ะแพ้ค่ะลองเปลี่ยนการคุมกำเนิดใหม่ดูค่ะเพื่อทานข้าวได้เยอะกินอะไรได้มากกว่านี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ 😊

บ้านนี้ก่อนคลอด65 หลังคลอดปัจจุบัน47 กินยาคุม นมแม่ล้วนๆ ปั้มนมให้กินค่ะ ปัจจุบันน้องได้ห้าเดือนแล้วค่ะ

ทำไมบ้านนี้มีแต่ขึ้นค่ะ ก่อนท้อง58 ตอนท้อง74 หลังคลอด68 ตอนนี้น้อง5เดือนพุ่งขึ้นถึง70กว่าๆๆเลยจ้า อยากลดมาก

+1 ค่ะ ก่อนท้อง 50 ก่อนคลอด 60 ตอนนี้หลังคลอด 5 เดือน นน.59 🤣🤣🤣 เลี้ยงลูกเอง ให้นมแม่ล้วนเหมือนกันทำไมไม่ลง มีแต่คนทักว่าท้องอีกเหรอ

VIP Member

ทางนี้ตรงข้ามค่ะแม่ เลี้ยงลูกนมแม่เหมือนกัน นน.ลงเท่าก่อนท้องแต่อยากลงอีกค่ะ 😂 แต่ปากไม่หยุดกินเลย

ผอมมากไปรึป่าวค่ะ มีอาการข้างเคียงไหมคะ ถ้ามีปรึกษาหมอนะคะ บ้านนี้อยากผอมหลังคลอดแบบนี้บ้างจัง

เหนื่อยง่ายค่ะ ขาไม่ค่อยมีแรง

บ้านนี้ก่อนคลอด52 หลังคลอด50 ฝั่งเข็ม3ปีเหมือนกัน คนแถวบ้านทักผอมจังเลย ปล.สงสัยคิดว่าเราเล่นยา555555

VIP Member

เปลี่ยนจากฝังยามากินเอาดีกว่า แม่ก่อนท้อง45หลังคลอด56ตอนนี้น้อง8เดือนกว่าแม่น้ำหนัก48ค่ะ

แม่กินยี่ห้ออะไรค่ะ