52 ตอบกลับ

บ้านนี้รอลุ้นวันที่3คะคุณหมอนัดยังไม่รู้สึกว่าน้องตอนเลยคลอด29เมษา

10เมษา เพศชายอีกแล้วค้าบ🤣 ไม่ต้องลุ้นเลย มี3คน ก็ชาย3 ตอนนี้ดิ้นทีมีจุก

คงต้องตั้งทีมฟุตบอลเลยจ้าคุณแม่😘😘😘

บ้านนี้รู้ตั้งแต่3เดือนกว่าเลยค่ะ วันนี้5เดือนพอดี ผู้ชายอีกแล้ว🤣

ยังค้ะหมอนัดวันที่29 ฟังผลเลือดคัดกรองดาว ไม่รุ้จะรุ้เพศด้วยมั้ย

ทีมเมษา พรุ่งนี้หมอนัดค่ะ แต่ไม่รุ้จะรุ้เพศรึป่าวต้องรอดูค่ะ

บ้านนี้ดิ้นเก่ง ถีบเก่ง วันไปซาวด์เตะขาโชว์ด้วย ได้ลูกสาวคะ

VIP Member

หมอบอกเชิงได้ผู้หญิงค่าา ซาวน์ดูแล้วน้องไม่มีติ่ง5555 😂

ยังเลยค่ะกำลังลุ้นอยากได้ลูกสาวหมอนัดซาว์ด 23 นี้ค่ะ

บ้านนี้ รอลุ้นวันที่30จร้า แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ หมอนัด 30 นี้ ไม่รู้หมอจะซาวบอกเพศลูกหรือเปล่า

22เมษา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ 18w2d หมอนัด29เดือนนี้จ้า