219 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะตื่นตอนตี1-2มาเข้าห้องนำ้แล้วนอนไม่หลับเลย

ยังไม่เป็นนะคะ พยายามไม่ลืมตาจนตาแป๋ว 5555 ลี่ๆ ตาเอา🤣🤣🤣

เป็นตลอดค่ะ พอลุกแล้วก็ไม่ง่วงเลย มีง่วงตอนไกล้ๆสว่าง

เราเป็นตลอดเลย นึกว่าไม่ปกติ แต่นี้คือปกติใช่ไหมค่ะ😅

เปนทุกคืนเรยค่ะ กว่าจะกล่อมตัวเองหลับได้ เกือบเช้า✌😞

ล่าสุดหลับ3ทุ่มตื่นมาเข้าห้องน้ำตี1ก็ไม่หลับอีกเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ ลุกฉี่ทั้งคืน พยามยามหลับตาเอาค่ะ

เป็นอยู่เลยค่ะตอนนี้ 39wแล้วกว่าจะนอนหลับทรมานมากๆๆ

บ้านนี้ตีสามทุกวันเลยค่ะ ได้นอนอีกทีคือตอนเช้าเลย

เป็นค่ะเมื่อคืนตื่นมาตี2นอนไม่หลับยันตีสี่เลยค่ะ