29 ตอบกลับ

บ้านนี้เลยคะไปซาวด์24wหมอบอกผญ.แต่หมอบ้านบอกชายคะ คลอดออกมาหมอบ้านทายถูก555555

เราคนหนึ่งเลยค่ะ ลูกคนแรกหมอบอกว่าได้ลูกสาว แต่พอคลอดมาเป็นลูกชายค่ะ

บ้านนี้ก่อนซาวฝันเห็นเด็กผู้ชายกับงูบ่อยมากไปซาวมาหมอบอกผู้ชายคะ

เพื่อนเราค่ะหมอบอกเป็นผู้หญิงร้อยเปอร์เซ็นต์ออกมามีจู๋ซะงั้น😂

ท้องแหลมเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้35วีคแล้ว ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ตอนท้องก็ฝันว่าได้หญิงค่ะ แต่หมอบอก 80% ผช. คลอดมาก็ผช.เลยจ้า

ฝันดีมากอ่านตำราว่าได้ผู้หญิงแต่ซาว์ดแล้วได้ผู้ชายครับ

ฝันว่าได้ผู้ชายเหมือนกัน แต่ซาว์ดแล้วหมอบอกผู้หญิงค้า

ทางนี้ฝันญิงตั้งแต่แรกแต่หมบอกว่าชายค่ะ

ตรวจ nipt เลยค่ะ เราตรวจ ลูกชายค่ะ โครโมโซม Y