98 ตอบกลับ

VIP Member

8เดือนค่ะ แรกๆนี่ใสมากพอเข้า8เดือนเท่านั้นแหละลายนึกว่าแตงโม

บ้านนี้ขาแตกตั้งแต่ยังไม่ท้องเลยจ้า กินเยอะไปหน่อยเลยอ้วน😂

8 เดือนแร้วค่ะท้องยังไม่แตกลายแต่ก็ไม่แน่ 9 เดือนอาจแตกก็ได้55

VIP Member

บ้านนี้อีก 5วันครบกำหนดคลอด แตกแค่ใต้พุงและต้นขานิดหน่อยค่ะ

ตอนแรกแม่บ้านนี้คิดว่าจะรอด แต่ไม่เลยจ้ามาแตกตอน8เดือนกว่า

ไม่แตกค่ะ ท้องแรกไม่แตก ตอนนี้ท้อง2จะคลอดล่ะค่ะ ยังไม่แตก

8 ค่ะ ทาครีมตั้งแต่ท้องได้ 1-2 เดือนแล้ว สุดท้ายเอาไม่อยู่

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ท้อง2 ตอนนี้6เดือนไม่แตกลายค่ะ

ส่วนมากไปแตกช่วง7-9เดือนก็มีค่ะ ส่วนบ้านนี้ไม่แตกค่ะ

บ้านนี้ท้อง3ค่ะ6เดือนแล้วยังไม่แตกลายจ้ามีแต่ขาแตก