26 ตอบกลับ

อัลตราซาวด์รู้จักไหมคะ? ดูรูปท้องบอกเพศไม่ได้หรอก ไม่มีตาทิพย์จ้าาาาาา5555555 เสร่อถาม! แล้วรับไม่ได้! เชื่อร้อยทั้งร้อยในนี้ไม่มีใครรู้หรอกนอกจากเดา! งั้นเขาจะมีหมอมีเครื่องมืออัลตราซาวด์ไว้เพื่อ?ตลก!!!

ถ้าจะเชื่อคนทัก ไม่น่ามาถามอ่ะ

คนไหนก็ไม่รู้หรอกค่ะ เพราะลักษณะท้องไม่ได้บ่งบอกเพศลูก อยากรู้ไปซาวด์ค่ะรู้แน่นอน #พูดตรงๆไม่ดราม่านะคะ เพราะตัดสินใจจะโพสแบบนี้แล้วต้องรับให้ได้ค่ะ🙂🙂

ทรงท้องไม่ได้บ่งบอกถูกเสมอไปค่ะ​ บางคนท้องแหลมบอกได้ลูกชายยังได้ลูกสาว​ อย่างเราท้องกลมมีแต่คนบอกได้ลูกสาวยังได้ลูกชายเลยคะ​ ต้องซาวอย่างเดียวค่ะ

รูปทรงของท้องบอกไม่ได้หรอกค่ะ ว่า ญ หรือ ช เพราะมันขึ้นอยู่กับสรีระของแม่ อยากรู้ต้องซาวด์ค่ะ

ให้หมอซาวค่ะ ไม่ก็เจาะน้ำคร่ำ หรือเจาะเลือดตรวจโครโมโซมค่ะ จะรู้เพศได้ชัวร์ 1000000%

น่าจะชายนะคะแม่ ลักษณะท้องตรงข้ามกับบ้านนี้ บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ รู้ตอนคลอด5555

ยินดีค่ะ

ซาวจ้า ลักษณะท้องบอกเพศน้องไม่ได้จ้า บ้านนี้ท้องกลมซาวได้ชาย

ใครจะรู้ล่ะคะ ขนาดซาวด์ โอกาสพลาดยังมี นี่มองแค่ผิวภายนอก

ทรงท้อง ขนาดท้องไม่ได้บอกเพศค่ะ แนะนำหาหมอซาวด์ดูจ้า

ไม่มีใครรู้หรอกค่ะ นอกจากอัลตร้าซาวด์