25 ตอบกลับ

ท้องแรก กค เหมือนกัน รู้สึกตอน 17w จะชัดเจนและบ่อยมากๆ ก็ช่วงนี้ค่ะ 18w+ รู้สึกดุ้บๆในพุง ดุ้บๆเป็นเวลาด้วยค่ะ 🥰

บ้านนี้ก็ท้องแรกค่ะ น้องตอดตอน16วีคค่ะ ตอนนี้ได้18วีคแล้วเริ่มถีบท้องอิแม่แล้วค่ะ😂

เหมือนมีอะไรดิ้นที่ท้องค่ะแต่ไม่แรงค่ะเพราะน้องยังตัวเล็กอยู่

รู้สึกแล้วค่ะ พอเข้าช่วง 18 w 2-3 วันมานี้ชัดขึ้น รู้สึกดุ๊บๆมาทางนั้นที ทางนี้ที

รู้สึกตอน 16 w ครั้งแรกนึกว่าเส้นท้องกระตุ้กแบบนี้คือการตอบสนองของลูกไหมค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอดประมาณ 17w 5d ค่า เมื่อรู้สึกครั้งแรกแล้วก็ตอดตุ๊บๆทักทายตลอดเลย 555

18สัปดาห์จ้า ยังไม่ค่อยรู้สึกเลย รึเป็นเพราะเราอ้วน55 อยากรู้ความรู้สึกอ่ะ

#ท้องแรก

ท้องแรกของแม่เริ่มตอด16w เริ่มดิ้นประมาณ20w ตอนนี้ท้องที่3 น้องเริ่มตอด14w

บ้านนี้15วีค4วัน น้องมีตอดบางครั้งแต่ไม่รู้สึกบ่อยค่ะ #ทีมกรกฎาคม🥰

ท้องแรก เหมือนจะเริ่มตอดแล้วนะคะ แต่แม่ไม่รู้ว่าใช่หรือป่าว🤣

ตอนนี้ 18 วีค เริ่มตอดเบาๆแล้วค่ะ รู้สึกแทบทุกวันเลย วันละ 2-3 รอบ