19 ตอบกลับ

เท่ากันเลยค่ะ จนคนท้องคนอื่นเขาถามว่าได้ท้องจริงไหมไม่เห็นมีทีท่าว่าจะอ้วนสักที5555

VIP Member

18วีคเหมือนกันค่ะท้องแรก ท้องยังไม่ออกเลย ออกแค่ตอนกินแค่นั้น กังวลเลยค่ะ

ตอนแรกก็กังวลเหมือนกันค่ะ ตอนนี้สบายใจแล้วค่ะ คลอดง่ายๆนะคะแม่💕

ท้องแรกปกติคะ แล้วแต่คนด้วยคะบางคนก้อท้องใหญ่บางคนก้อท้องเล็กคะ

เราเข้าเดือนที่5ป่องออกมานิดเดียวพอตอนกินอย่างกะจะคลอดตัวเล้กด้วย

บ้านนี้ฐานเก่าเยอะมากค่ะ ตอนนี้ 13w 5 เหมือนท้อง 5-6 เดือนเลยค่ะ🤣😁

ตอนนี้ 19w2วัน ท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ เพราะแม่ตัวเล็กด้วย

คลอดง่ายๆนะคะแม่💕

บ้านนี้17วีคค่ะยังไม่ค่อยออกค่ะท้องเเรกเหมือนกันค่ะ

Super Mum

บ้านนี้แม่มีหน้าท้องอยู่แล้ว ท้องออกเร็วค่ะ

20วีคค่ะ ยังออกไม่เยอะค่ะ คนดูไม่ออกเลย😂

Super Mum

แบนๆ แบบนี้เหมือนกันค่ะ แม่ตัวเล็กด้วย