38 ตอบกลับ

ไม่ต้องกลัวหรือกังวนอะไรค่ะมันไม่เจ็บและเราจะได้รู้ว่าลูกเป็นไงบ้างแนะนำไปตรวจเถอะค่ะ

ขอให้ผลเป็นปกตินะค่ะ😁 ทางบ้านนี้ความเสี่ยงต่ำ #ทีมสิงหาเหมือนกันคร้าาาา

เหมือนกันค่ะ แต่ไปเจาะมาแล้ว ปกติ คุณแม่ไม่ต้องคิดมากนะค่ะ. สู้ๆนะค่ะ

เราคุณหมอนัดเจาะเลือดก่อน​ วันที่4นี้แล้วคะ​ กลัวได้เจาะน้ำคร่ำจัง

รอฟังผลเลือดเหมือนกันคะวันที่30 ลุ้นหนักมากกลัวจะได้เจาะน้ำคล่ำ😪

เสี่ยงสูงเหมือนกันค่ะ นัดเจาะน้ำคร่ำ 30มี.ค.นี้ กลัวมากเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ขอให้ผลออดมาปกติน่ะค่ะ บ้านนี้ความเสี่ยงต่ำค่ะ(ทีมกรกฎาคมค้า)

บ้านนี้ 1:250 ไม่ต้องเจาะ แต่แอบกังวลนะคะ รุ้สึกตัวเลขมันน้อยจัง

ค่าความเสี่ยงเท่าไหร่ค่ะ บ้านนี้ 1:30 รอเจาะน้ำคร่ำเหมือนกัน

เจ็บไหมค่ะ อังคารหน้าหมอนัดไปเจาะเหมือนกันค่ะ

เจาะน้ำคร่ำเหมือนกันค่ะ เสี่ยงสูง1:122 เจาะวันจันทร์นี้ค่ะ