29 ตอบกลับ

น่าจะแล้วแต่รพ.นะคะ ของบ้านนี้คุณหมอให้คุณพ่อเข้ามาดูด้วยได้ค่ะถ่ายรูปถ่ายวีดิโอได้ค่ะ

ไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวหมอดุจะถ่ายให้ถามหมอก่อนค่ะ แต่ส่วนมากไม่ให้ถ่ายจะมีป้ายเตือนติดอยู่

ของเราในห้องอัลตร้าซาว​ด​์​ ห้ามถ่ายค่ะ​ แต่จะได้รูปปริ้นอัลตร้าซาว​ด์แทน

แล้วแต่โรงพยาบาลค่ะ บ้านนี้หมอไม่ให้ถ่าย แต่หมอจะมีใบซาวด์เล็กๆให้ค่ะ

ขออนุญาตคุณหมอก่อน คุณหมอใจดีมาก ให้เราถ่ายวีดีโอเก็บไว้น่ารักมากๆ

บ้านนี้ถ่ายคลิปวิดิโอได้ค่ะ โรงบาลรัฐ แต่ต้องถามหมอก่อนค่ะ

เป็นบางโรงบาลค่ะ ทางนี้ฝากโรงบาลรัฐห้ามถ่ายคริปถ่ายรูป

เหมือนกันเลยค่ะห้ามถ่าย

ของเค้า หมอติดป้ายไว้เลยห้ามถ่ายรูปและวิดิโอเมื่อหมอตรวจ

หมอรพไม่อนุญาตจ้า แต่หมอคลินิกอนุญาตเพราะเราเสียเงินเอง

ตอนไปฝากลูกคนแรกคุณหมอบอกให้ถ่ายได้เลยค่ะ