19 ตอบกลับ

บ้าน​นี้​พอท้องโตมาน่อยก็ใส่​กางเกงขายาวสำหรับ​คนท้อง​กับเสื้อ​ยืดตัว​ใหญ่​คล่องตัวสบายดี

บ้านนี้เปลี่ยนตอน 4 เดือนค่ะ ปัจจุบัน30วีค ใส่อะไรก็อึดอัดไปหมดเลยค่ะ55555

ทางนี้ไม่ชอบใส่อะไรเลยอึดอัดตัวมากค่ะ55555 ชอบแก้ผ้าอยู่บ้าน

ไม่เปลี่ยนนะคะ แต่ใส่ชุดที่สบายๆ ไม่รัดหน้าท้องมากไปค่ะ

ของเราใส่เสื้อแบบโอเวอร์ไซส์ กางเกงขาสั้นเอวต่ำค่ะ

เริ่มมาซื้อไซส์ใหญ่ขึ้นกว่าเดิมตอน8เดือนค่ะ

กางเกงคนท้องกับบราสปอร์ตพอคะ ยันคลอด555

กางเกงคนท้องในช็อปปี้ใส่สบายมากค่ะ

ใส่แบบไหนสบายก็ใส่เถอะค่ะ

แม่ลองเปลี่ยนไปใส่เสือยืดกางเกงขาสั้นมั้ยคะ แบบที่ไม่รัดท้อง ช่วงนี้ร้อนๆช่วยได้ดีนะคะ