200 ตอบกลับ

28week. ผู้ชายเหมือนกันค่ะ ใครๆก็ว่าแฝดหรือปล่าว ตอนนี้รอบพุงก็ปาไป41นิ้ว😆

ว้าวๆๆใหญ่เหมือนกันเลยค่ะ

26เหมือนกันค่ะ ท้องใหญ่เหมือนกันแต่หมอบอกว่าแม่เปลือกท้องหนาด้วยค่ะ. 😁

ของเรา 25 weeks ได้ผู้ชายค่ะ น้ำหนักขึ้นประมาณ 5 โล มีแต่คนบอกว่าท้องเล็ก

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ เป็นคนตัวเล็กก่อนท้องหนักไม่ถึง 40 เลยค่ะ

บ้านก็ท้องแรกค่ะ 25w เป็กเด็กผู้ชายเหมือนกันค่ะมีคนบอกว่าท้องใหญ่มาก

บ้านนี้ก็ใหญ่จนถูกทักว่าท้องแฝด ตอนนี้น้องออกมาแล้วจ้า3,520 กรัม❤️❤️

5 เดือนกว่าๆคะ ท้อง2 ผู้ชายคะ คนแรกได้ ผญ. รู้สึกจะเล็กกว่าท้องแรกคะ

น่าจะอยู่ที่โครงสร้างเเม่ด้วยนะคะก่อน ท้องเเม่หนักเท่าไหร่ค่ะ ?

ท้องใหญ่พอๆกันเลยค่ะ บ้านนี้แค่23+1เอง กว่าจะคลอดคงจะใหญ่กว่านี้

VIP Member

ท้องแรกเหมือนกันคะลูกผู้ชาย25w5dมีแต่คนว่าแม่ใหญ่ท้องไม่ใหญ่คะ555

เราตอนนี้26วีค3วัน. น้ำหนักขึ้นมา5กิโลแล้ว. ดูบวมๆขึ้นไงไม่รู้😂