14 ตอบกลับ

บางทีก็ตลกนะ เอาท้องมาให้ดูละถาม ได้เพศชาย หรือ หญิง ถ้าดูรูปละรู้เพศ เขาจะมีเครื่องอัลตราซาวด์ไว้ทำไมกัน ถ้าขนาดบางคนไปซาวด์ไม่รู้กี่ครั้ง ยังไม่รู้เลย ถ้าเด็กไม่ให้ความร่วมมือ ดูแค่พุง จะเชื่อได้แค่ไหนกัน ตลก!!

นั่นสิ คำถามแบบนี้เยอะมากก รอซาวอย่างเดียวค่ะ อย่างอื่นบอกไม่ได้จริงๆมีแต่ทำนายกันมั่วไปหมด

ของหนูก็ท้องกลมเหมือนคุณแม่ค่ะสะดือก็เหมือนกันหนูอยากรู้เพศเมื่อวานหมอนัดถามหมอ หมอพูดจาไม่ดีเลยแถมบอกน้องหนีบขาไว้ไม่ให้เห็นหนูเลยไปซาวคลีนิคน้องอ้าขาเต็มที่เลยคาะเพศชาย

อันนี้เขาหนีบไว้อะค่ะ

ตรวจโคโมโซมเลยรู้ผลชัวร์ ทายลักษณะท้องไม่ชัวร์หรอก มีแต่คนคิดว่า.....

การตรวจ NIPT หรือ Non-Invasive Prenatal Testing คือการตรวจคัดกรองความผิดปกติของโครโมโซมทารกในครรภ์จากเลือดมารดา สามารถหาความเสี่ยงการเกิดกลุ่มอาการดาวน์หรือความผิดปกติของโครโมโซมอื่นที่สำคัญ รวมถึงโครโมโซมเพศและเพศของทารกในครรภ์ได้

คิดว่าน่าจะ ญ ค่ะ เพราะถ้า ผช จะเห็นตั้งแต่3เดือนเลยค่ะ

ชายจ้า บ้านนี้ก็ท้องลักษณะแบบนี้จ้าได้ผุ้ชาย

สรีระของท้อง ไม่สามารถบอกเพศลูกได้ค่ะ

น่าจะหญิงค่ะ​ ของเราออกแหลมได้ผู้ชาย

ขอบคุนค่ะ

น่าจะหญิงค่ะ ของเราท้องแหลมได้ผู้ชาย

ขอบคุนคค่ะ

น่าจะ ผญ คะ บ้าน นี้ ท้อง แบบนี้ ผู้หญิง

ถ้าเป้นจิงจะดีใจมากค่ะ

ดูรูปไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ