19 ตอบกลับ

ลักษณะท้องไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ ต้องไป ซาวน้ะค่ะแม่😂บ้านนี้ท้องเหมือนจะได้ผู้หญิงแต่ไปซาวได้ลูกชายค่ะ😅

ขอบคุณมากจ้าา

VIP Member

แนะนำไปซาวค่ะ ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ ดูเคสนี้เป็น ตย. ค่ะ

เราได้ลูกสาว เหมือนรูปแรกจร้า😋😋

คิดว่า น่าจะชาย เพราะไม่มีเส้นตรงกลางลากยาวเหนือสะดือไป 5555++

ขอบคุณทุกคำตอบ ทุกความคิดเห็นนะคะ แม่บ้านนี้ได้ลูกชายจ้าา

แนะนำเจาะเลือด หรือเจาะน้ำคร่ำค่ะ ผลชัวร์เลย

ต้องไปซาวด์ดูค่ะแม่ บ่านนี้ได้ลูกสาวแฝด

VIP Member

ต้องซาวด์จ้าแม่ บางทีลักษณะบอกเพศไม่ได้น้า

จ้าา

ซาวด์ค่ะ ไม่มีใครรู้จากการดูท้องเฉยๆคะ

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ รอซาวน์นะคะ

อยากทราบเพศน้อง ต้องซาวด์ค่ะ