24 ตอบกลับ

ซาวไม่เห็น​ลุ้นตอนคลอด​เลยค่ะ​มีสิทธิ์​ได้ทั้งชายและ​หญิง​50:50​ เพราะลักษณะ​ท้อง​ไม่​สามารถ​ระบุ​เพศ​ได้​ค่ะ

ไม่เคยซาวด์ดูเลยเหรอคะ ถ้าหมอไม่บอกก็ควรถามหมอนะคะ เพราะดูท้องมันบอกดพศไม่ได้ค่ะ

ลักษณะท้องบอกไม่ได่หรอกค่ะแม่ บางทีซาวด์ ยังไม่แม่นเท่าตรวจเลือดเลยค่ะ

ลักษณะท้องไม่สามารถบ่งบอกเพศได้คะแม่ถ้าซาวไม่เห้นก้อลุ้นตอนคลอดนร้า

VIP Member

รอลุ้นเลยค่ะไกล้คลอดเเล้ว บอกไม่ได้เหมือนกันว่าชายหรือหญิง

ไม่ถามหมอค่ะหรือไม่ก็ซาวค่ะลักษณะท้องบ่งบอกไม่ได้หรอก

VIP Member

ตาเปล่ามองไม่เห็นค่ะ ซาวด์เถอะค่ะ ดูท้องไม่ออกจริงๆค่ะ

หมอไม่ได้บอกหรอคะ? ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้นะคะ ต้องซาวด์!!!

ซาวไม่เห็นค่ะ

รอลุ้นตอนคลอดเลยทีเดียวค่ะแม่ 38w แล้วน้องใกล้คลอดแล้ว

ซาวบางครั้งก้ไม่จริงซาวหมอบอกผู้หญิงก้ได้ชายมา