46 ตอบกลับ

เราก็ห้าเดือนจ้าเเต่รู้เพศตั้งเเต่4เดือนกว่าค่ะได้ญิ่งค่ะ

ท้องกลมๆ เหมือนผู้หญิงเลยค่ะ ยังไงขอให้เห็นเพศน้องเร็วๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ🥰

บ้านนี้รู้เพศตอน7เดือนค่ะ น้องหันหลังให้หมออย่างเดียว55555

ลักษณะท้องไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ อัลตร้าซาวน์นะคะ

บ้านนี้ก้อเหมือนกัน5เดือนยังไม่รู้เพศเลยค่ะ 😆😆

บ้านนี้5เดือนกว่าเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศ

ท้องแรก ผู้ชายค่ะ ตอนนี้ 37+2วีคค้า❤️

Super Mum

ขอทายว่า ชายค่ะ ซาวด์ผลอีกทีนะค่า

ญิ่งเเน่ๆเรยค่ะดูสะดือเหมือนเรา

25วีคกว่ายัวไม่รู้เพศเหมือนกันคะ