37 ตอบกลับ

ซาวเลยค่ะคุณแม่ บ้านนี้ท้องกลมดิ๊กเลย มีแต่คนทักว่าผู้หญิง แต่ไปซาวมาแล้วเป็นชายค่ะ สำหรับเค้าว่ารูปลักษณะท้องไม่น่าเกี่ยวนะ ซาวดูชัวร์กว่าค่ะ

VIP Member

ซาวชัวร์กว่ามาถามคนในนี้ ไม่มีใครตอบได้ดีดท่าดครื่องซาว ไม่มีใครตาทิพย์มองทะลุท้องได้นะคะ แต่ถ้าให้เดาเล่นๆก็ได้ค่ะ

ไปซาวเถอะไม่มีใครมองผ่านทะลุท้องได้หรอกว่าเปนหญิงหรือชาย

สะดือแบบนี้ชายแน่นอนค่ะ..เราก้อสะดือแบบนี้ดั้ยชายค่ะ

ซาวด์ดูสิคะ.. ใครจะไปรู้ได้​ หมอเท่านั้นที่บอกได้

น่าจะได้ผู้ชายค่ะสะดือแบบเราเลย เราได้ผู้ชาย

ซาวชัวร์กว่าคะ แต่ทายเล่นๆ น่าจะผู้หญิงนะคะ

เราท้องกลมเเบบนี้เเหล่ะพุหญิงค่ะ

อัลตราซาวค่ะ ท้องบอกเพศไม่ได้

บ้านนี้ท้องกลม แต่ได้ ลูกชายค่ะ