29 ตอบกลับ

ใหญ่กว่า6 เดือนบ้านนี้อีกค่ะ😊 ถ้าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ แม่ก้ไม่ต้องกังวลน่ะค้ะ

ขอถามแม่ หน่อยจ้ามีความรู้สึกดิ้นยังค่ะ บ้านนี้ยังไม่รู้สึกเลย

ส่วนตัวคิดว่าใหญ่ค่ะ บ้านนี้ตอน5เดือนยังแบนราบอยู่เลย

ปกติจ้า โพฟกัสนน.ลูกพอเพราะไตรมาส3นน.ขึ้นเร็วมาก

ขอบคุณค่ะ🙏

ท้อง5เดือนลูกอยู่ระดับใต้สดือปกติไหมค่ะ

ท้องจะเริ่มใหญ่ขึ้นอย่างรวดเร็ว7-8เดือนค่ะ

เท่ากันเลยค่ะ บ้านนี้ก็5เดือนเหมือนกัน

ไม่เล็กจ๊ะ ใหญ่กว่า 7 เดือนบางบ้านอีก

โล่งใจไปทีค่ะนึกว่าท้องเล็กไปขอบคุณนะค่ะ🙏

VIP Member

ห้าเดือนเหมือนกันค่ะ ท้องที่สาม

ท้องเราตอน5เดือนค่ะ เท่ากันค่ะ