36 ตอบกลับ

ไม่เล็กนะคะแม่ บ้านนี้เล็กกว่านี้อีกจ้า 34+3 ถ้าหมออัลตราซาวด์แล้วน้ำหนักน้องตามเกณฑ์แม่ก็ไม่ต้องกังวลเรื่องขนาดท้องนะคะ

ไม่เล็กจ้า บ้านนี้29+6Dท้องเล็กกว่าคุณแม่เยอะเลยค่ะ แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

แม่บ้านนี้ไม่ได้ชั่งน้ำหนักดูเรยขึ้นกี่โล

ไม่เล็กค่ะ นี่ท้อง2ยังไม่เท่านี้เลยค่ะ แม่ท้องใหญ่มากค่ะ

ไม่เล็กนะค่ะ บ้านนี้ 36วีค ท้องใหญ่เท่านี้แหละคะ

ไม่เล็กนะคะ ใหญ่มากเลยน้องน่าจะสมบูรณ์มาก😍😍

ถ้าของแม่เล็กของเค้าจะเรียกอะไร555

ไม่เล็กนะคะแม่ถ้าเทียบกับท้องแรก

อีก2วัน 29wk ของเค้ายังแค่นี้เอง 😂

ถ้าแบบนี้เล็ก บ้านนี้คงแบนค่ะ

บ้านนี้ 37 วีคเล็กกว่านี้อีกจ้า