ครีมกันท้องลาย

ท้องเริ่มโตแล้ว แม่ๆใช้ครีมอะไรกันบ้างคะ แนะนำหน่อยจร้า

20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำลังจะสั่งตัวนี้มาใช้ค่ะ.เค้าว่าดีมากๆค่ะ

Post reply image

Burt’s Bees (Mama bee belly butter) ค่ะ เก้าเดือนแล้วยังไม่แตกลาย

พยายามอย่าเกาค่ะ คันแค่ใหนไม่เกาก็ไม่แตก

น้ำมันมะพร้าว กับนีเวีย คะ แนะนำเลย

VIP Member

ใช้ตัวนี้ค่ะ แก้รอยแตกลายด้วยนะ

Post reply image

Bio oil กับ โลชั่นของ palmer’s ค่ะ 8 เดือนแล้ว ยังไม่แตกค่ะ

นีเวียตลับน้ำเงิน +น้ำมันมะพร้าว เหนียวๆเหนอะมันๆหน่อย ทนๆเอาเดียวก็ชิน ทาบ้างไม่ทาบ้าง ขี้เกียจบ้างลืมบ้างง่วงบ้าง😬😬ไม่แตกไม่มีรอยเลยเหมือนไม่เคยท้อง

VIP Member

Burts bee+ นีเวียค่ะ // ตอนนี้31w แล้วมีแตกสองสามจุดได้ยังไม่เยอะค่ะ

ไอนิว กับ Plamer's ค่ะแม่

VIP Member

ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นเป็นหลักจ้า

5y ago

ใช่เหมือนกีนเลยคะคุณแม่...อิอิ