9 ตอบกลับ

เเค่คนทักเองค่ะ เป็นเรื่องปกติคนชอบทัก ชอบเดากันไปเรื่อยค่ะเเม่ เราก็โดนทีกได้ลูกชายเยอะเเถมน้องชายสามีฝันเเม่สามีก็เอามาตีว่าเราจะได้ลูกชาย😅😅งงมากกก เเต่ซาวด์มาเเล้วได้ผู้หญิงค่ะ

ใช่ค่ะแม่ซาวด์มา2รอบก็ผู้หญิง

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ มีแต่คนทักว่าได้ผู้ชาย ทั้งที่เราได้ผู้หญิง 😅

เหมือนกันเลยคะ หมอบอกได้ผู้หญิงแต่มีคนทักว่าท้องเหมือนผู้ชาย

ลักษณะท้องไม่ได้บ่งบอกเพศได้ค่ะ ขึ้นอยู่ที่สรีระของแม่แต่ละคน

ค่ะ ขอบคุณค่ะ😆

VIP Member

ลักษณะท้องไม่ได้บอกเพศลูกค่ะ ขึ้นอยู่กับสรีระของแม่นะคะ

ค่ ะขอบคุณค่ะ

บ้านนี้หมอบอกได้ผู้ชายแต่คนทักว่าผู้หญิงคะ

ท้องคล้ายกันเลยค่ะแต่ยังไม่รู้เพศ หมอบอก80%ผญ.

คล้ายมากค่ะแม่ 😆

บ้านนี้ได้ลูกชาย​ ก็มีเเต่คนทักว่าลูกสาว​

ใช่ค่ะ

VIP Member

อย่าไปสนใจเขาเลยคะแม่

ค่ะ เชื่อหมอสบายใจกว่า😆😆