20 ตอบกลับ

16 วีคยังไม่ออกเลยค่ะ อาศัยติดเข็มกลัดคนท้อง ลักษณะทางกายภาพไม่เหมือนคนท้องเลย 😂

บ้านนี้พึ่งออกช่วง5เดือน ค่ะแม่ 7 w จะยังไม่ค่อยออกนะคะ เพราะตัวน้องจะเล็กมาก

บ้านนี้จะ18วีคล่ะค่ะ ท้องยังเล็กอยู่เลย ท้อง2ค่ะ ท้องแรกก็เล็กเหมือนกันค่ะ

VIP Member

7วีคขนาดเท่าผลบลูเบอรี่เองค่ะแม่ ท้องจะใหญ่ขึ้นก็ช่วง4-5หรือ6เดือนนู้นค่ะ

ไม่แน่ใจค่ะแม่ ของเราเจอทีเดียวตอน10วีคเลยค่ะ

บ้านนี้พึ่งออกชัดๆตอน 20w นี่เองค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน แม่เป็นคนอวบด้วยค่ะ

7W แขนขายังไม่มีเลยค่ะ โตกว่าเม็ดถั่วนิดเดียว ในแอฟนี้มีบอกนะคะ

บ้านนี้ตอน3-4เดือนท้องยังไม่ออกเลยค่ะ มาออกตอน5เดือนกว่า

15 วีค 5 วัน ท้องออกนิดเดียวเองค่ะ เหมือนคนอิ่มข้าวเลย

VIP Member

บ้านนี้ท้องออกตอน6เดือนค่ะ ท้องแรก💖

เราท้อง2แล้ว ท้องออกตอน5เดือนเลยค่ะ