22 ตอบกลับ

เตรียมครบหมดแล้วคะ ซักเรียบร้อยแล้ว ใส่ตะกร้าก้เรียบร้อยแล้ว อันไหนขาดก้เติมเรื่อยๆคะ เพราะนั่งซักไม่ไหวคะ ทำคนเดียว😂

TapFluencer

กำหนด9ธค. ครบทุกอย่างแล้วแต่เหลือซักค่ะ รอตู้เสื้อผ้าที่สั่งทำไปมาส่งถึงจะซักเข้าตู้ค่ะ

TapFluencer

ซักเตรียมใส่ตะกร้ารอแล้วค่ะ เพราะมีอาการเจ็บเตือนหลายครั้ง น่าจะได้ย้ายทีม 32w4d

เจ็บเตือนมีอาการยังไงบ้างค่ะแม่

บ้านนี้พึ่งซักไปวันก่อนค่ะ อายุครรภ์ 31w แล้วจ้า ซักจักเตรียมใส่ตะกร้าไว้เลยค่ะ

บ้านนี้โดนห้ามไม่ให้เตรียมของไว้ ตอนนี้30wแล้ว มีแอบๆสั่งไว้บ้างนิดๆหน่อยๆค่ะ

ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ ได้ของขวัญเป็นเซ็ทผ้าอ้อมมา 1ชุดแค่นั้น 32w5d 6/12/65

บ้านนี้32 วีค เตรียมของครบหมดแล้ว คิดว่า35วีค ค่อยซักใส่ถุงซิบใส่ตะกร้าคะ

เหมือนกันคะแม่ แต่ตอนนี้จะ33วีคก้เริ่มนั่งไม่ไหวแล้ว555

ตอนนี้ บ้านนี้เริ่ม ซัก เก็บเข้าตะกร้าไว้รอแล้วค่ะ เผื่อฉุกเฉน ค่ะ

บ้านนี้ 31 w เตรียมของใส่ตะกร้าไว้รอแล้วค่ะ เผื่อ เกิดฉุกเฉิน ค่ะ

กำลังจะซักใส่ถุงซิบเก็บไว้ในลิ้นชักค่ะ สัก36วีคค่อยใส่ตะกร้า